ข่าวประชาสัมพันธ์ จดหมายข่าว จดหมายข่าววันที่ 29 กันยายน 2566 ผู้เกษียณอายุราชการปี 66 วท.พะเยา ร่วมบูชาและอำลาพระพุทธรูปและสิ่งศักดิ์สิทธิ์ประจำวิทยาลัยในการทำงานสุดท้ายเพื่อความเป็นศิริมงคล 10 เดือน ago คลิ๊กดูรูปเพิ่มเติม Cr. เก็บภาพทำข่าวโดย นางสาวศุภรัตน์ นาทอง Post Views: 97 ชอบช่วยแชร์ให้หน่อยนะ Continue Reading Previous ประกาศวิทยาลัยเทคนิคพะเยา เรื่องการแจ้งผลการเรียน นักเรียน – นักศึกษาเทอม 1ปีการศึกษา2566Next จดหมายข่าว 29-09-66 โครงการเปลี่ยนสายไฟบ้านผู้มีรายได้น้อย ลดปัญหาอัคคีภัย ในพื้นที่จังหวัดพะเยา More Stories ข่าวประชาสัมพันธ์ แนะนำ 🏵🏵26 กรกฎาคม 2567 กิจกรรมเฉลิมพระเกียรติ เนื่องในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 72 พรรษา พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว 28 กรกฎาคม 2567 ณ ลานอเนกประสงค์ วิทยาลัยเทคนิคพะเยา 1 ชั่วโมง ago ข่าวประชาสัมพันธ์ แนะนำ 🏵🏵16 กรกฎาคม 2567 พิธีหล่อเทียนพรรษา เนื่องในเทศกาลเข้าพรรษา ประจำปี 2567 ณ ลานอเนกประสงค์ วิทยาลัยเทคนิคพะเยา 1 สัปดาห์ ago ข่าวประชาสัมพันธ์ แนะนำ 🙏🏻🙏🏻โครงการปฐมนิเทศและพิธีไหว้ครู นศ.ระดับปริญญาตรีสายเทคโนโลยีและสายปฏิบัติการสถาบันการอาชีวศึกษาภาคเหนือ2ประจำปีการศึกษา 2567 1 เดือน ago