ข่าวประชาสัมพันธ์ จดหมายข่าว จดหมายข่าว วท.พะเยา 11 ก.ย.66 วท.พะเยาให้การต้อนรับคณะกรรมการตรวจประเมินคุณภาพการศึกษาระดับป.ตรี(ทล.บ.)โดยมีคณะครูผู้สอนและท่านรองพิพัฒน์ นวลนิ่ม ให้การต้อนรับ 11 เดือน ago คลิ๊กเพื่อดูรูปภาพเพิ่มเติม ขอบคุณภาพข่าวจาก CR. ครูสิริกัญญานี อินตา ครูแผนกบัญชี Post Views: 119 ชอบช่วยแชร์ให้หน่อยนะ Continue Reading Previous จดหมายข่าววันเสาร์ที่ 9 ก.ย.66 แผนกวิชาการอาหารและโภชนาการจัดเปิดสอนหลักสูตรระยะสั้น วิชาผู้ประกอบการร้านสตรีทฟู้ด CEC ที่แผนกอาหารและโภชนาการ วท.พะเยา โดยมีท่านรองพิพัฒน์ นวลนิ่ม เป็นประธานในพิธีNext จดหมายข่าววันที่ 14-15 กันยายน 2566 โครงการ fix it center ณ โรงเรียนบ้านภูเงินและศูนย์บริการประชาชน ต.บ้านสาง อ.เมือง จ.พะเยา More Stories ข่าวประชาสัมพันธ์ แนะนำ 🏵🏵26 กรกฎาคม 2567 กิจกรรมเฉลิมพระเกียรติ เนื่องในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 72 พรรษา พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว 28 กรกฎาคม 2567 ณ ลานอเนกประสงค์ วิทยาลัยเทคนิคพะเยา 5 ชั่วโมง ago ข่าวประชาสัมพันธ์ แนะนำ 🏵🏵16 กรกฎาคม 2567 พิธีหล่อเทียนพรรษา เนื่องในเทศกาลเข้าพรรษา ประจำปี 2567 ณ ลานอเนกประสงค์ วิทยาลัยเทคนิคพะเยา 1 สัปดาห์ ago ข่าวประชาสัมพันธ์ แนะนำ 🙏🏻🙏🏻โครงการปฐมนิเทศและพิธีไหว้ครู นศ.ระดับปริญญาตรีสายเทคโนโลยีและสายปฏิบัติการสถาบันการอาชีวศึกษาภาคเหนือ2ประจำปีการศึกษา 2567 1 เดือน ago