การฝึกอบรม จดหมายข่าว จดหมายข่าว วันอังคารที่ 2 พ.ค. 2566 ภาพบรรยากาศการโครงการอบรมเชิงปฏิบัติการ เรื่องระเบียบงานสารบรรณและการบริหารจัดการงานเอกสาร เวลา 8.30-16.00น. ณ.ห้องประชุมอนุสรณ์44 ปี โดยมีคุณสุธีรา หางนาค เป็นวิทยากรโดยมีนายสุชาติ มหายศผู้อำนวยการวิทยาลัยเทคนิคพะเยาและรองฝ่ายคอยให้การต้อนรับอย่างอบอุ่น ( คลิ๊กที่รูปหลักเพื่อดูรูปทั้งหมด ) 1 ปี ago Post Views: 235 ชอบช่วยแชร์ให้หน่อยนะ Tags: การฝึกอบรม Continue Reading Previous จดหมายข่าว_วท.พะเยา 26/เม.ย./66 พิธีสระเกล้าดำหัวผู้อำนวยการสถาบันการศึกษา ภาคเหนือ 2 และคณะผู้บริหาร เนื่องในเทศกาลสงกรานต์(ปีใหม่เมือง)ณ สถาบันการอาชีวศึกษาภาคเหนือ2Next จดหมายข่าว วท.พะเยา วันที่ 3 พ.ค. 66 พิธีสรงน้ำพระพุทธรูปและสิ่งศักดิ์สิทธิ์ประจำสถานศึกษา พิธีรดน้ำดำหัว ผู้อำนวยการวิทยาลัยเทคนิคพะเยา นายสุชาติ มหายศ เนื่องในโอกาสประเพณีสงกรานต์ ประจำปี 2566 คลิกที่รูปเพื่อดูรายละเอียด More Stories จดหมายข่าว แนะนำ 🚦🏍🛵กิจกรรมหน้าเสาธง เช้าวันอังคาร ที่ 18 มิถุนายน 2567 1 เดือน ago จดหมายข่าว วันสำคัญต่างๆ 🧹🪄 ๒๘ พ.ค.๖๗ วท.พะเยาจัดกิจกรรมเฉลิมพระชนมพรรษาสมเด็จพระนางเจ้าสุทิดาฯพระบรมราชินี ( ๓ มิ.ย. ๖๗ ) 2 เดือน ago จดหมายข่าว 📸📷 ประมวลภาพการประชุม กยศ.รอบที่1 สำหรับ นร.-นศ. ผู้กู้รายใหม่ ในวัน อังคาร ที่ 28 พฤษภาคม 2567 2 เดือน ago