ข่าวประชาสัมพันธ์ วิทยาลัยขอแสดงความยินดี จดหมายข่าว วันจันทร์ที่ 1 พ.ค. 2566 ภาพบรรยากาศการต้อนรับคณะครูผู้ช่วยเนื่องในโอกาสมาบรรจุ ณ.วิทยาลัยเทคนิคพะเยาโดยมีนายสุชาติ มหายศผู้อำนวยการวิทยาลัยเทคนิคพะเยาและรองฝ่ายคอยให้การต้อนรับอย่างอบอุ่น( คลิ๊กที่จดหมายข่าวเพื่อดูรูปทั้งหมด ) 1 ปี ago Post Views: 156 ชอบช่วยแชร์ให้หน่อยนะ Tags: สอบบรรจุครูผู้ช่วย Continue Reading Previous ประกาศวิทยาลัยเทคนิคพะเยา เรื่องการประมูลผู้ประกอบการร้านค้าจำหน่ายอาหาร ปีการศึกษา 2566Next ประกาศวิทยาลัยเรื่องประกาศรายชื่อนักเรียน – นักศึกษาผู้มีสิทธิ์เข้าศึกษาต่อ และกำหนดการปฐมนิเทศ,ประชุมผู้ปกครองประจำปีการศึกษา 2566 คลิ๊กที่หัวข้อเรื่องเพื่อดูรายละเอียดเพิ่มเติม More Stories ข่าวประชาสัมพันธ์ แนะนำ 🏵🏵26 กรกฎาคม 2567 กิจกรรมเฉลิมพระเกียรติ เนื่องในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 72 พรรษา พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว 28 กรกฎาคม 2567 ณ ลานอเนกประสงค์ วิทยาลัยเทคนิคพะเยา 1 ชั่วโมง ago ข่าวประชาสัมพันธ์ แนะนำ 🏵🏵16 กรกฎาคม 2567 พิธีหล่อเทียนพรรษา เนื่องในเทศกาลเข้าพรรษา ประจำปี 2567 ณ ลานอเนกประสงค์ วิทยาลัยเทคนิคพะเยา 1 สัปดาห์ ago วิทยาลัยขอแสดงความยินดี แนะนำ 🏵🏵👑🏆 2 กรกฏาคม 67 วท.พะเยาเข้าร่วมการประเมินศูนย์บ่มเพาะผู้ประกอบการอาชีวศึกษาของสถานศึกษาในสังกัดอาชีวศึกษาจังหวัดพะเยา ณ วิทยาลัยเทคนิคดอกคำใต้ 3 สัปดาห์ ago