ข่าวประชาสัมพันธ์ วิทยาลัยขอแสดงความยินดี จดหมายข่าว วันที่ 2 ต.ค. 66 วท.พะเยายินดีต้อนรับข้าราชการตำแหน่งครูผู้ช่วยที่ได้รับการบรรจุแต่งตั้งที่วท.พะเยา จำนวน 4 ท่านด้วยความยินดียิ่ง 10 เดือน ago คลิ๊กเพื่อดูภาพเพิ่มเติม CR.เก็บภาพทำข่าวโดยนายบัญชา สายสุริยะ และนางสาวศุภรัตน์ นาทอง พีธีกรดำเนินงานโดยนางสาวอังคณา เครือคำและนางสาวศุภรัตน์ นาทอง Post Views: 228 ชอบช่วยแชร์ให้หน่อยนะ Continue Reading Previous วิทยาลัยเทคนิคพะเยาขอร่วมแสดงความยินดี เนื่องในโอกาสได้รับการบรรจุแต่ตั้งดำรงตำแหน่งรองผู้อำนวยการ 2 ท่านNext วันจันทร์ที่ 2 ตุลาคม 2566 วท.พะเยายินดีต้อนรับ คณะศึกษาดูงานจากวิทยาลัยอาชีวศึกษาสุโขทัย เข้าดูงานโครงการการพัฒนาศักยภาพศูนย์บ่มเพาะผู้ประกอบการของ วท.พะเยา More Stories ข่าวประชาสัมพันธ์ แนะนำ 🏵🏵26 กรกฎาคม 2567 กิจกรรมเฉลิมพระเกียรติ เนื่องในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 72 พรรษา พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว 28 กรกฎาคม 2567 ณ ลานอเนกประสงค์ วิทยาลัยเทคนิคพะเยา 1 ชั่วโมง ago ข่าวประชาสัมพันธ์ แนะนำ 🏵🏵16 กรกฎาคม 2567 พิธีหล่อเทียนพรรษา เนื่องในเทศกาลเข้าพรรษา ประจำปี 2567 ณ ลานอเนกประสงค์ วิทยาลัยเทคนิคพะเยา 1 สัปดาห์ ago วิทยาลัยขอแสดงความยินดี แนะนำ 🏵🏵👑🏆 2 กรกฏาคม 67 วท.พะเยาเข้าร่วมการประเมินศูนย์บ่มเพาะผู้ประกอบการอาชีวศึกษาของสถานศึกษาในสังกัดอาชีวศึกษาจังหวัดพะเยา ณ วิทยาลัยเทคนิคดอกคำใต้ 3 สัปดาห์ ago