ข่าวประชาสัมพันธ์ จดหมายข่าว วิทยาลัยขอแสดงความยินดี จดหมายข่าว วันที่ 6 ตุลาคม 2566 วท.พะเยาร่วมยินดีกับ นางสาวรุจิรางค์ มนตะคุ นักศึกษาระดับปริญญาตรี สาขางานการบัญชี รับทุนนิธิองค์พระปฐมเจดีย์ ประจำปี 2566 10 เดือน ago คลิ๊กเพื่อดูภาพเพิ่มเติม Cr. ภาพข่าว ครูสิริกัญญานี อินตา และ ครูนงลักษณ์ สว่างใจธรรม Post Views: 263 ชอบช่วยแชร์ให้หน่อยนะ Continue Reading Previous วิทยาลัยเทคนิคพะเยาขอแสดงความยินดียิ่ง ครม.แต่งตั้งผู้บริหารกระทรวงศึกษาธิการ 4 ท่าน(มติครม.วันที่ 3-10-66 )Next วันศุกร์ที่ 6 ต.ค.66 ประชุมหัวหน้างาน หารือแนวทางเทอม2ปีการศึกษา 2566 ฝ่ายบริหารทรัพยากร More Stories ข่าวประชาสัมพันธ์ แนะนำ 🏵🏵26 กรกฎาคม 2567 กิจกรรมเฉลิมพระเกียรติ เนื่องในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 72 พรรษา พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว 28 กรกฎาคม 2567 ณ ลานอเนกประสงค์ วิทยาลัยเทคนิคพะเยา 1 ชั่วโมง ago ข่าวประชาสัมพันธ์ แนะนำ 🏵🏵16 กรกฎาคม 2567 พิธีหล่อเทียนพรรษา เนื่องในเทศกาลเข้าพรรษา ประจำปี 2567 ณ ลานอเนกประสงค์ วิทยาลัยเทคนิคพะเยา 1 สัปดาห์ ago วิทยาลัยขอแสดงความยินดี แนะนำ 🏵🏵👑🏆 2 กรกฏาคม 67 วท.พะเยาเข้าร่วมการประเมินศูนย์บ่มเพาะผู้ประกอบการอาชีวศึกษาของสถานศึกษาในสังกัดอาชีวศึกษาจังหวัดพะเยา ณ วิทยาลัยเทคนิคดอกคำใต้ 3 สัปดาห์ ago