ข่าวประชาสัมพันธ์ จดหมายข่าว วท.พะเยา(แผนกช่างเชื่อมโลหะ)ร่วมกับสำนักงานคุมประพฤติจังหวัดพะเยาจัดโครงการ ฝึกอบรมอาชีพระยะสั้นแก่ ผู้กระทำความผิดจำนวน 10 คน ในความดูแลของสำนักงานคุมประพฤติจังหวัดพะเยา ระหว่างวันที่ 28 สิงหาคม 2566 – 1 กันยายน 2566 ณ แผนกช่างเชื่อมโลหะ วท.พะเยา 11 เดือน ago คลิ๊กดูภาพเพิ่มเติม เก็บภาพโดย นางสาวศุภรัตน์ นาทอง Post Views: 351 ชอบช่วยแชร์ให้หน่อยนะ Continue Reading Previous กำหนดการเดินทางไกล ประดับแถบ3สี และพิธีเข้าประจำกองลูกเสือวิสามัญ วท.พะเยาปีการศึกษา2566 วันเสาร์ที่ 2/09/66Next วันศุกร์ที่ 1 ก.ย. 66 แผนกวิชาการบัญชีจัดพิธีทำบุญแผนกประจำปี 2566 โดยมีท่านรองผู้อำนวยการ นายกเชษฐ์ กิ่งชนะ ,นายพิพัฒน์ นวลนิ่มและดร.อพีระศิษฐ์ ทรงอาจ เข้าร่วมพิธี More Stories ข่าวประชาสัมพันธ์ แนะนำ 🏵🏵26 กรกฎาคม 2567 กิจกรรมเฉลิมพระเกียรติ เนื่องในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 72 พรรษา พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว 28 กรกฎาคม 2567 ณ ลานอเนกประสงค์ วิทยาลัยเทคนิคพะเยา 5 ชั่วโมง ago ข่าวประชาสัมพันธ์ แนะนำ 🏵🏵16 กรกฎาคม 2567 พิธีหล่อเทียนพรรษา เนื่องในเทศกาลเข้าพรรษา ประจำปี 2567 ณ ลานอเนกประสงค์ วิทยาลัยเทคนิคพะเยา 1 สัปดาห์ ago ข่าวประชาสัมพันธ์ แนะนำ 🙏🏻🙏🏻โครงการปฐมนิเทศและพิธีไหว้ครู นศ.ระดับปริญญาตรีสายเทคโนโลยีและสายปฏิบัติการสถาบันการอาชีวศึกษาภาคเหนือ2ประจำปีการศึกษา 2567 1 เดือน ago