ข่าวประชาสัมพันธ์ วันจันทร์ที่ 2 ตุลาคม 2566 วท.พะเยายินดีต้อนรับ คณะศึกษาดูงานจากวิทยาลัยอาชีวศึกษาสุโขทัย เข้าดูงานโครงการการพัฒนาศักยภาพศูนย์บ่มเพาะผู้ประกอบการของ วท.พะเยา 10 เดือน ago คลิ๊กดูรูปเพิ่มเติม CR. เก็บภาพโดย ครูบัญชา สิทธิตันและครูทัศนีย์ ปฤษณา Post Views: 94 ชอบช่วยแชร์ให้หน่อยนะ Continue Reading Previous จดหมายข่าว วันที่ 2 ต.ค. 66 วท.พะเยายินดีต้อนรับข้าราชการตำแหน่งครูผู้ช่วยที่ได้รับการบรรจุแต่งตั้งที่วท.พะเยา จำนวน 4 ท่านด้วยความยินดียิ่งNext ประกาศวิทยาลัยเทคนิคพะเยา เรื่องการประมูลผู้ประกอบการร้านค้าจำหน่ายอาหารวิทยาลัยเทคนิคพะเยาปีการศึกษา 2566 More Stories ข่าวประชาสัมพันธ์ แนะนำ 🏵🏵26 กรกฎาคม 2567 กิจกรรมเฉลิมพระเกียรติ เนื่องในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 72 พรรษา พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว 28 กรกฎาคม 2567 ณ ลานอเนกประสงค์ วิทยาลัยเทคนิคพะเยา 1 ชั่วโมง ago ข่าวประชาสัมพันธ์ แนะนำ 🏵🏵16 กรกฎาคม 2567 พิธีหล่อเทียนพรรษา เนื่องในเทศกาลเข้าพรรษา ประจำปี 2567 ณ ลานอเนกประสงค์ วิทยาลัยเทคนิคพะเยา 1 สัปดาห์ ago ข่าวประชาสัมพันธ์ แนะนำ 🙏🏻🙏🏻โครงการปฐมนิเทศและพิธีไหว้ครู นศ.ระดับปริญญาตรีสายเทคโนโลยีและสายปฏิบัติการสถาบันการอาชีวศึกษาภาคเหนือ2ประจำปีการศึกษา 2567 1 เดือน ago