จดหมายข่าว วันที่ 23 พ.ค. 66 ฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียน-นักศึกษาโดยงานปกครองดำเนินโครงการส่งเสิมคุณธรรมจริยธรรมให้นักเรียน-นักศึกษาใหม่ประจำปีการศึกษา66 ณ หอประชุมสมาคมศิษย์เก่า วท.พะเยา ( คลิ๊กที่รูปเพื่อดูภาพเพิ่มเติม ) 1 ปี ago Post Views: 109 ชอบช่วยแชร์ให้หน่อยนะ Continue Reading Previous จดหมายข่าว วันที่ 11 พ.ค.2566 วท.พะเยาและงานประชาสัมพันธ์ได้จัดสอบคัดเลือกเจ้าหน้าที่งานประชาสัมพันธ์ ณ ห้องสมาร์ทคราสรูมอาคารฝ่ายวิขาการโดยมีนายบัญชา สายสุริยะและนายธนรัฐ อินต๊ะสารเป็นกรรมการและเลขานุการ ( คลิ๊กที่ภาพหลักเพื่อดูภาพบรรยากาศทั้งหมด )Next วันที่ 30 พ.ค. 66 ฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียน-นักศึกษาโดยงานปกครองดำเนินโครงการส่งเสิมคุณธรรมจริยธรรมให้นักศึกษาใหม่ประจำปีการศึกษา66 ณ หอประชุมสมาคมศิษย์เก่า วท.พะเยา ( คลิ๊กที่รูปเพื่อดูภาพเพิ่มเติม ) More Stories จดหมายข่าว แนะนำ 🚦🏍🛵กิจกรรมหน้าเสาธง เช้าวันอังคาร ที่ 18 มิถุนายน 2567 1 เดือน ago จดหมายข่าว วันสำคัญต่างๆ 🧹🪄 ๒๘ พ.ค.๖๗ วท.พะเยาจัดกิจกรรมเฉลิมพระชนมพรรษาสมเด็จพระนางเจ้าสุทิดาฯพระบรมราชินี ( ๓ มิ.ย. ๖๗ ) 2 เดือน ago จดหมายข่าว 📸📷 ประมวลภาพการประชุม กยศ.รอบที่1 สำหรับ นร.-นศ. ผู้กู้รายใหม่ ในวัน อังคาร ที่ 28 พฤษภาคม 2567 2 เดือน ago