ข่าวประชาสัมพันธ์ วันศุกร์ที่ 1 ก.ย. 66 แผนกวิชาการบัญชีจัดพิธีทำบุญแผนกประจำปี 2566 โดยมีท่านรองผู้อำนวยการ นายกเชษฐ์ กิ่งชนะ ,นายพิพัฒน์ นวลนิ่มและดร.อพีระศิษฐ์ ทรงอาจ เข้าร่วมพิธี 11 เดือน ago คลิ๊กดูรูปภาพเพิ่มเติม เก็บภาพโดย นางสาวสาวิตรี ติวาติน และคุณกิ๊ฟบัญชี Post Views: 276 ชอบช่วยแชร์ให้หน่อยนะ Continue Reading Previous วท.พะเยา(แผนกช่างเชื่อมโลหะ)ร่วมกับสำนักงานคุมประพฤติจังหวัดพะเยาจัดโครงการ ฝึกอบรมอาชีพระยะสั้นแก่ ผู้กระทำความผิดจำนวน 10 คน ในความดูแลของสำนักงานคุมประพฤติจังหวัดพะเยา ระหว่างวันที่ 28 สิงหาคม 2566 – 1 กันยายน 2566 ณ แผนกช่างเชื่อมโลหะ วท.พะเยาNext วันเสาร์ที่ 2 กันยายน 2566 วท.พะเยาจัดโครงการเดินทางไกล พิธีประดับแถบสีและการเข้าประจำกองลูกเสือ วท.พะเยาปี66 More Stories ข่าวประชาสัมพันธ์ แนะนำ 🏵🏵26 กรกฎาคม 2567 กิจกรรมเฉลิมพระเกียรติ เนื่องในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 72 พรรษา พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว 28 กรกฎาคม 2567 ณ ลานอเนกประสงค์ วิทยาลัยเทคนิคพะเยา 5 ชั่วโมง ago ข่าวประชาสัมพันธ์ แนะนำ 🏵🏵16 กรกฎาคม 2567 พิธีหล่อเทียนพรรษา เนื่องในเทศกาลเข้าพรรษา ประจำปี 2567 ณ ลานอเนกประสงค์ วิทยาลัยเทคนิคพะเยา 1 สัปดาห์ ago ข่าวประชาสัมพันธ์ แนะนำ 🙏🏻🙏🏻โครงการปฐมนิเทศและพิธีไหว้ครู นศ.ระดับปริญญาตรีสายเทคโนโลยีและสายปฏิบัติการสถาบันการอาชีวศึกษาภาคเหนือ2ประจำปีการศึกษา 2567 1 เดือน ago