ข่าวประชาสัมพันธ์ จดหมายข่าว วันอังคารที่ 5 กันยายน 2566 วท.พะเยาจัดพิธีมุทิตาจิตแด่ผู้เกษียณอายุราชการปี66 โดยมีนายบุญธรรม เกี้ยวฝั้น ผอ.สถาบันการอาชีวภาคเหนือ2เป็นประธานในพิธี 11 เดือน ago รูปจากกล้องงานประชาสัมพันธ์ คลิ๊กเพื่อดูรูปเพิ่มเติม รูปจากกล้องครูอบเชย คลิ๊กเพื่อดูรูปเพิ่มเติม เก็บภาพโดยนายบัญชา สายสุริยะ นางสาวศุภรัตน์ นาทองและครูอบเชย Post Views: 299 ชอบช่วยแชร์ให้หน่อยนะ Continue Reading Previous วันอังคารที่ 5 กันยายน 2566 แผนกคอมพิวเตอร์ฯจัดพิธีมุธิตาจิตแด่ผู้เกษียณอายุราชการปี66 และร่วมทำบุญสืบชะตาแผนกฯในเวลา 9.00 น.เป็นต้นไปเรียนเชิญทุกๆท่านครับNext วันอังคารที่ 5 ก.ย.66แผนกคอมพิวเตอร์ฯจัดพิธีมุทิตาจิตแด่ผู้เกษียณสืบชะตาและทำบุญแผนกประจำปี2566 More Stories ข่าวประชาสัมพันธ์ แนะนำ 🏵🏵26 กรกฎาคม 2567 กิจกรรมเฉลิมพระเกียรติ เนื่องในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 72 พรรษา พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว 28 กรกฎาคม 2567 ณ ลานอเนกประสงค์ วิทยาลัยเทคนิคพะเยา 3 ชั่วโมง ago ข่าวประชาสัมพันธ์ แนะนำ 🏵🏵16 กรกฎาคม 2567 พิธีหล่อเทียนพรรษา เนื่องในเทศกาลเข้าพรรษา ประจำปี 2567 ณ ลานอเนกประสงค์ วิทยาลัยเทคนิคพะเยา 1 สัปดาห์ ago ข่าวประชาสัมพันธ์ แนะนำ 🙏🏻🙏🏻โครงการปฐมนิเทศและพิธีไหว้ครู นศ.ระดับปริญญาตรีสายเทคโนโลยีและสายปฏิบัติการสถาบันการอาชีวศึกษาภาคเหนือ2ประจำปีการศึกษา 2567 1 เดือน ago