ข่าวประชาสัมพันธ์ วิทยาลัยขอแสดงความยินดี วันอังคารที่ 5 กันยายน 2566 แผนกคอมพิวเตอร์ฯจัดพิธีมุธิตาจิตแด่ผู้เกษียณอายุราชการปี66 และร่วมทำบุญสืบชะตาแผนกฯในเวลา 9.00 น.เป็นต้นไปเรียนเชิญทุกๆท่านครับ 11 เดือน ago ร้อยรัก รวมใจ สานสายใย มุทิตา แผนกคอมพิวเตอร์และเทคโนโลยีฯ Post Views: 114 ชอบช่วยแชร์ให้หน่อยนะ Continue Reading Previous วันอังคารที่ 5 กันยายน 2566 วท.พะเยาจัดพิธีมุทิตาจิต แด่ผู้เกษียณอายุราชการประจำปี 2566Next วันอังคารที่ 5 กันยายน 2566 วท.พะเยาจัดพิธีมุทิตาจิตแด่ผู้เกษียณอายุราชการปี66 โดยมีนายบุญธรรม เกี้ยวฝั้น ผอ.สถาบันการอาชีวภาคเหนือ2เป็นประธานในพิธี More Stories ข่าวประชาสัมพันธ์ แนะนำ 🏵🏵26 กรกฎาคม 2567 กิจกรรมเฉลิมพระเกียรติ เนื่องในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 72 พรรษา พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว 28 กรกฎาคม 2567 ณ ลานอเนกประสงค์ วิทยาลัยเทคนิคพะเยา 5 ชั่วโมง ago ข่าวประชาสัมพันธ์ แนะนำ 🏵🏵16 กรกฎาคม 2567 พิธีหล่อเทียนพรรษา เนื่องในเทศกาลเข้าพรรษา ประจำปี 2567 ณ ลานอเนกประสงค์ วิทยาลัยเทคนิคพะเยา 1 สัปดาห์ ago วิทยาลัยขอแสดงความยินดี แนะนำ 🏵🏵👑🏆 2 กรกฏาคม 67 วท.พะเยาเข้าร่วมการประเมินศูนย์บ่มเพาะผู้ประกอบการอาชีวศึกษาของสถานศึกษาในสังกัดอาชีวศึกษาจังหวัดพะเยา ณ วิทยาลัยเทคนิคดอกคำใต้ 3 สัปดาห์ ago