ข่าวประชาสัมพันธ์ วันอังคารที่ 5 ก.ย.66แผนกคอมพิวเตอร์ฯจัดพิธีมุทิตาจิตแด่ผู้เกษียณสืบชะตาและทำบุญแผนกประจำปี2566 11 เดือน ago เวลา 9.00น. แผนกคอมจัดพิธีมุทิตาจิตแด่ผู้เกษียณอายุราชการประจำปี 2566 โดยมีท่านรองผู้อำนวยการนายกเชษฐ์ กิ่งชนะ นายพิพัฒน์ นวลนิ่ม ดร.อพีระศิษฐ์ ทรงอาจ คณะครูแผนกบัญชีแผนกสามัญ และศิษย์เก่าเข้าร่วมงาน คลิ๊กดูรูปภาพเพิ่มเติม เก็บภาพและทำข่าวโดย นายบัญชา สายสุริยะ( งานประชาสัมพันธ์ ) Post Views: 337 ชอบช่วยแชร์ให้หน่อยนะ Continue Reading Previous วันอังคารที่ 5 กันยายน 2566 วท.พะเยาจัดพิธีมุทิตาจิตแด่ผู้เกษียณอายุราชการปี66 โดยมีนายบุญธรรม เกี้ยวฝั้น ผอ.สถาบันการอาชีวภาคเหนือ2เป็นประธานในพิธีNext วันพฤหัสบดีที่ 7 กันยายน 2566 บ.อินเตอร์ลิ้งค์คอมมิวนิเคชั่นจำกัด(มหาชน)จัดโครงการCablingContest สุดยอดทักษะสายสัญญาณปีที่11รอบคัดเลือกภาคเหนือ วท.พะเยาแผนกคอมฯส่งตัวแทนเข้าแข่งขันโดยมีครูธนรัฐ อินต๊ะสารเป็นผู้ควบคุมดูแล More Stories ข่าวประชาสัมพันธ์ แนะนำ 🏵🏵26 กรกฎาคม 2567 กิจกรรมเฉลิมพระเกียรติ เนื่องในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 72 พรรษา พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว 28 กรกฎาคม 2567 ณ ลานอเนกประสงค์ วิทยาลัยเทคนิคพะเยา 5 ชั่วโมง ago ข่าวประชาสัมพันธ์ แนะนำ 🏵🏵16 กรกฎาคม 2567 พิธีหล่อเทียนพรรษา เนื่องในเทศกาลเข้าพรรษา ประจำปี 2567 ณ ลานอเนกประสงค์ วิทยาลัยเทคนิคพะเยา 1 สัปดาห์ ago ข่าวประชาสัมพันธ์ แนะนำ 🙏🏻🙏🏻โครงการปฐมนิเทศและพิธีไหว้ครู นศ.ระดับปริญญาตรีสายเทคโนโลยีและสายปฏิบัติการสถาบันการอาชีวศึกษาภาคเหนือ2ประจำปีการศึกษา 2567 1 เดือน ago