ข่าวประชาสัมพันธ์ จดหมายข่าว วันเสาร์ที่ 2 กันยายน 2566 วท.พะเยาจัดโครงการเดินทางไกล พิธีประดับแถบสีและการเข้าประจำกองลูกเสือ วท.พะเยาปี66 11 เดือน ago คลิ๊กดูรูปภาพเพิ่มเติม บันทึกภาพโดย นายบัญชา สายสุริยะและนางสาวศุภรัตน์ นาทอง(งานประชาสัมพันธ์) Post Views: 421 ชอบช่วยแชร์ให้หน่อยนะ Continue Reading Previous วันศุกร์ที่ 1 ก.ย. 66 แผนกวิชาการบัญชีจัดพิธีทำบุญแผนกประจำปี 2566 โดยมีท่านรองผู้อำนวยการ นายกเชษฐ์ กิ่งชนะ ,นายพิพัฒน์ นวลนิ่มและดร.อพีระศิษฐ์ ทรงอาจ เข้าร่วมพิธีNext วันอังคารที่ 5 กันยายน 2566 วท.พะเยาจัดพิธีมุทิตาจิต แด่ผู้เกษียณอายุราชการประจำปี 2566 More Stories ข่าวประชาสัมพันธ์ แนะนำ 🏵🏵26 กรกฎาคม 2567 กิจกรรมเฉลิมพระเกียรติ เนื่องในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 72 พรรษา พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว 28 กรกฎาคม 2567 ณ ลานอเนกประสงค์ วิทยาลัยเทคนิคพะเยา 5 ชั่วโมง ago ข่าวประชาสัมพันธ์ แนะนำ 🏵🏵16 กรกฎาคม 2567 พิธีหล่อเทียนพรรษา เนื่องในเทศกาลเข้าพรรษา ประจำปี 2567 ณ ลานอเนกประสงค์ วิทยาลัยเทคนิคพะเยา 1 สัปดาห์ ago ข่าวประชาสัมพันธ์ แนะนำ 🙏🏻🙏🏻โครงการปฐมนิเทศและพิธีไหว้ครู นศ.ระดับปริญญาตรีสายเทคโนโลยีและสายปฏิบัติการสถาบันการอาชีวศึกษาภาคเหนือ2ประจำปีการศึกษา 2567 1 เดือน ago