ข่าวประชาสัมพันธ์ วิทยาลัยขอแสดงความยินดี วิทยาลัยเทคนิคพะเยาขอร่วมแสดงความยินดี เนื่องในโอกาสได้รับการบรรจุแต่ตั้งดำรงตำแหน่งรองผู้อำนวยการ 2 ท่าน 10 เดือน ago Post Views: 85 ชอบช่วยแชร์ให้หน่อยนะ Continue Reading Previous ขั้นตอนการลงทะเบียนของนักเรียน-นักศึกษา วท.พะเยา ภาคเรียนที่ 2/2566( ลงทะเบียนชำระเงินได้ที่ธนาคารกรุงไทยทุกสาขาทั่วไทยตั้งแต่วันที่ 2-12 ต.ค.2566 เกินกำหนดเสียค่าปรับ )Next จดหมายข่าว วันที่ 2 ต.ค. 66 วท.พะเยายินดีต้อนรับข้าราชการตำแหน่งครูผู้ช่วยที่ได้รับการบรรจุแต่งตั้งที่วท.พะเยา จำนวน 4 ท่านด้วยความยินดียิ่ง More Stories ข่าวประชาสัมพันธ์ แนะนำ 🏵🏵26 กรกฎาคม 2567 กิจกรรมเฉลิมพระเกียรติ เนื่องในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 72 พรรษา พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว 28 กรกฎาคม 2567 ณ ลานอเนกประสงค์ วิทยาลัยเทคนิคพะเยา 1 ชั่วโมง ago ข่าวประชาสัมพันธ์ แนะนำ 🏵🏵16 กรกฎาคม 2567 พิธีหล่อเทียนพรรษา เนื่องในเทศกาลเข้าพรรษา ประจำปี 2567 ณ ลานอเนกประสงค์ วิทยาลัยเทคนิคพะเยา 1 สัปดาห์ ago วิทยาลัยขอแสดงความยินดี แนะนำ 🏵🏵👑🏆 2 กรกฏาคม 67 วท.พะเยาเข้าร่วมการประเมินศูนย์บ่มเพาะผู้ประกอบการอาชีวศึกษาของสถานศึกษาในสังกัดอาชีวศึกษาจังหวัดพะเยา ณ วิทยาลัยเทคนิคดอกคำใต้ 3 สัปดาห์ ago