หนึ่งวันหนึ่งความดี ๑ วัน ๑ ความดี วท.พะเยาขอชื่นชมคนดี นส.ศศินิภา ครองวงศ์, นส.นิรัชพร วงค์หาญ และ นส.กุลภา ละม้าย นร.ปวช.1 แผนกการตลาด เก็บเงินได้จำนวนหนึ่ง 9 เดือน ago วันศุกร์ ที่ 3 พ.ย.66 วิทยาลัยเทคนิคพะเยาขอชื่นชมคนดี 3 นร. ปวช.1แผนกการตลาด นส.ศศินิภา ครองวงศ์, นส.นิรัชพร วงค์หาญ และนส.กุลภา ละม้ายเก็บเงินได้จำนวนหนึ่งมีจิตใจดีนำส่งงานประชาสัมพันธ์ วท.พะเยาให้ตามหาเจ้าของต่อไป Cr.เก็บภาพทำข่าวโดย นายบัญชา สายสุริยะ งานประชาสัมพันธ์ Post Views: 105 ชอบช่วยแชร์ให้หน่อยนะ Continue Reading Previous ๑ วัน ๑ ความดี วท.พะเยาขอชื่นชมคนดี นส.พรชิตา ใจยะสุขและ นส.ปนัสยา เงินเย็น 2 นศ. ปวส.2 แผนกการบัญชี เก็บโทรศัพท์ได้Next ๑ วัน ๑ ความดี วท.พะเยาขอชื่นชมคนดี นส.นุจินดา อ้อยหวานและ นศ.อรปรียา สุราษฎร์ นร.ปวช.2 แผนกการบัญชี เก็บเงินได้จำนวนหนึ่ง More Stories หนึ่งวันหนึ่งความดี 🏵🏵👑🏆 วท.พะเยาขอชื่นชมคนดีและซื่อสัตย์ “ทำดีเทห์ได้ ไม่ต้องอาย” วันศุกร์ ที่ 21/06/67 👍 นายพีรนัฐ มหาวงค์ 1 เดือน ago หนึ่งวันหนึ่งความดี แนะนำ 🏵🏵👑🏆 วท.พะเยาขอชื่นชมคนดีและซื่อสัตย์ “ทำดีเทห์ได้ ไม่ต้องอาย” วันศุกร์ ที่ 21/06/67 👍 นายณัชพงศ์ เผ่าจอม 1 เดือน ago หนึ่งวันหนึ่งความดี 🏵🏵👑🏆 วท.พะเยาขอชื่นชมคนดีและซื่อสัตย์ “ทำดีเทห์ได้ ไม่ต้องอาย” วันพุธ ที่ 19/06/67 👍 นส. พิชญา ศรีสุนนท์ 1 เดือน ago