หนึ่งวันหนึ่งความดี ๑ วัน ๑ ความดี วท.พะเยาขอชื่นชมคนดี นส.นุจินดา อ้อยหวานและ นศ.อรปรียา สุราษฎร์ นร.ปวช.2 แผนกการบัญชี เก็บเงินได้จำนวนหนึ่ง 9 เดือน ago วันจันทร์ ที่ 6 พ.ย.66 วิทยาลัยเทคนิคพะเยาขอชื่นชมคนดี 2 นร. ปวช.2แผนกการบัญชี นส.นุจินดา อ้อยหวาน และนส.อรปรียา สุราษฎร์เก็บเงินได้จำนวนหนึ่งมีจิตใจดีนำส่งงานประชาสัมพันธ์ วท.พะเยาให้ตามหาเจ้าของต่อไป cr.งานประชาสัมพันธ์ วท.พะเยา Post Views: 73 ชอบช่วยแชร์ให้หน่อยนะ Continue Reading Previous ๑ วัน ๑ ความดี วท.พะเยาขอชื่นชมคนดี นส.ศศินิภา ครองวงศ์, นส.นิรัชพร วงค์หาญ และ นส.กุลภา ละม้าย นร.ปวช.1 แผนกการตลาด เก็บเงินได้จำนวนหนึ่งNext 1 วัน 1 ความดี วท.พะเยาขอชื่นชมคนดี วันจันทร์ ที่ 6 พ.ย.66 วิทยาลัยเทคนิคพะเยา ขอชื่นชมคนดี 2 นร. ปวช.2 แผนกอาหารและโภชนาการ น.ส. วิจิตตา สระแก้ว เก็บเงินได้จำนวนหนึ่งมีจิตใจดีนำส่งงานประชาสัมพันธ์ วท.พะเยา ให้ตามหาเจ้าของต่อไป More Stories หนึ่งวันหนึ่งความดี 🏵🏵👑🏆 วท.พะเยาขอชื่นชมคนดีและซื่อสัตย์ “ทำดีเทห์ได้ ไม่ต้องอาย” วันศุกร์ ที่ 21/06/67 👍 นายพีรนัฐ มหาวงค์ 1 เดือน ago หนึ่งวันหนึ่งความดี แนะนำ 🏵🏵👑🏆 วท.พะเยาขอชื่นชมคนดีและซื่อสัตย์ “ทำดีเทห์ได้ ไม่ต้องอาย” วันศุกร์ ที่ 21/06/67 👍 นายณัชพงศ์ เผ่าจอม 1 เดือน ago หนึ่งวันหนึ่งความดี 🏵🏵👑🏆 วท.พะเยาขอชื่นชมคนดีและซื่อสัตย์ “ทำดีเทห์ได้ ไม่ต้องอาย” วันพุธ ที่ 19/06/67 👍 นส. พิชญา ศรีสุนนท์ 1 เดือน ago