ข่าวประชาสัมพันธ์ หนึ่งวันหนึ่งความดี ๑ วัน ๑ ความดี วท.พะเยาขอชื่นชมคนดี นส.พรชิตา ใจยะสุขและ นส.ปนัสยา เงินเย็น 2 นศ. ปวส.2 แผนกการบัญชี เก็บโทรศัพท์ได้ 9 เดือน ago วันศุกร์ ที่ 20 ต.ค.66 วิทยาลัยเทคนิคพะเยาขอชื่นชมคนดี 2 นศ. ปวส.2แผนกการบัญชี นส.พรชิตา ใจยะสุข และนส.ปนัสยา เงินเย็น เก็บโทรศัพท์มือถือได้บริเวณลานจอดรถมอเตอร์ไซค์มีจิตใจดีนำส่งงานประชาสัมพันธ์ วท.พะเยาให้ตามหาเจ้าของต่อไป Cr.เก็บภาพทำข่าวโดย นายบัญชา สายสุริยะ งานประชาสัมพันธ์ Post Views: 99 ชอบช่วยแชร์ให้หน่อยนะ Continue Reading Previous วันที่ 19 ตุลาคม วันก่อตั้งวิทยาลัยเทคนิคพะเยา จากวันนั้นถึงวันนี้ กว่า 45 ปีแล้วNext จดหมายข่าว วท.พะเยา ฉบับที่ 12 ประจำเดือนตุลาคม วันที่ 20ต.ค.66 More Stories ข่าวประชาสัมพันธ์ แนะนำ 🏵🏵26 กรกฎาคม 2567 กิจกรรมเฉลิมพระเกียรติ เนื่องในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 72 พรรษา พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว 28 กรกฎาคม 2567 ณ ลานอเนกประสงค์ วิทยาลัยเทคนิคพะเยา 14 ชั่วโมง ago ข่าวประชาสัมพันธ์ แนะนำ 🏵🏵16 กรกฎาคม 2567 พิธีหล่อเทียนพรรษา เนื่องในเทศกาลเข้าพรรษา ประจำปี 2567 ณ ลานอเนกประสงค์ วิทยาลัยเทคนิคพะเยา 2 สัปดาห์ ago หนึ่งวันหนึ่งความดี 🏵🏵👑🏆 วท.พะเยาขอชื่นชมคนดีและซื่อสัตย์ “ทำดีเทห์ได้ ไม่ต้องอาย” วันศุกร์ ที่ 21/06/67 👍 นายพีรนัฐ มหาวงค์ 1 เดือน ago