หนึ่งวันหนึ่งความดี “๑ วัน ๑ ความดี “ ( ๕ กันยายน ๒๕๖๖) 11 เดือน ago ขอชื่นชม นายบรรณวิทิต สมพมิตรแผนกวิชาไฟฟ้า ปวช.1 เก็บเงินได้จำนวนหนึ่งนำส่งคืนเพื่อตามหาเจ้าของ หากเป็นของท่านใดสามารถติดต่อรับคืนได้ที่ห้องประชาสัมพันธ์ Post Views: 127 ชอบช่วยแชร์ให้หน่อยนะ Continue Reading Previous “๑ วัน ๑ ความดี “ ( ๒๘ สิงหาคม ๒๕๖๖)Next ๑ วัน ๑ ความดี วท.พะเยาขอชื่นชมคนดี นส.พรชิตา ใจยะสุขและ นส.ปนัสยา เงินเย็น 2 นศ. ปวส.2 แผนกการบัญชี เก็บโทรศัพท์ได้ More Stories หนึ่งวันหนึ่งความดี 🏵🏵👑🏆 วท.พะเยาขอชื่นชมคนดีและซื่อสัตย์ “ทำดีเทห์ได้ ไม่ต้องอาย” วันศุกร์ ที่ 21/06/67 👍 นายพีรนัฐ มหาวงค์ 1 เดือน ago หนึ่งวันหนึ่งความดี แนะนำ 🏵🏵👑🏆 วท.พะเยาขอชื่นชมคนดีและซื่อสัตย์ “ทำดีเทห์ได้ ไม่ต้องอาย” วันศุกร์ ที่ 21/06/67 👍 นายณัชพงศ์ เผ่าจอม 1 เดือน ago หนึ่งวันหนึ่งความดี 🏵🏵👑🏆 วท.พะเยาขอชื่นชมคนดีและซื่อสัตย์ “ทำดีเทห์ได้ ไม่ต้องอาย” วันพุธ ที่ 19/06/67 👍 นส. พิชญา ศรีสุนนท์ 1 เดือน ago