![🏵](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t73/1.5/16/1f3f5.png)
![🏵](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t73/1.5/16/1f3f5.png)
วิทยาลัยเทคนิคพะเยา ขอชื่นชมคนดี และซื่อสัตย์ ทำดี เท่ห์ได้ ไม่ต้องอาย นายวุฒิภัทร รำไย และ นายวทัญญู ฟูแสง
นร.ปวช.1/2 กลุ่ม 3 แผนกวิชาช่างไฟฟ้า เก็บเงินจำนวนหนึ่งได้ มีจิตใจดีนำส่งงานประชาสัมพันธ์ วท.พะเยา ให้ตามหาเจ้าของต่อไป ติดต่อรับได้ที่ห้องประชาสัมพันธ์ครับ
Cr. เก็บภาพโดยงานบุคลากรและทำข่าวโดย นายบัญชา สายสุริยะ งานประชาสัมพันธ์ วท.พะเยา