หนึ่งวันหนึ่งความดี 1 วัน 1 ความดี วท.พะเยาขอชื่นชมคนดี วันจันทร์ ที่ 27 พ.ย.66 วิทยาลัยเทคนิคพะเยา ขอชื่นชมคนดี ปวส.2 แผนกอาหารและโภชนาการ นายญาณวรุตน์ คำมี เก็บเงินได้จำนวนหนึ่งมีจิตใจดีนำส่งงานประชาสัมพันธ์ วท.พะเยา ให้ตามหาเจ้าของต่อไป 8 เดือน ago ติดตามเราทางช่องทาง(เพิ่มเติม) YOUTUBE TIKTOK 🙋♂️🙋♂️🙋♂️🙋♂️ CR.เก็บภาพและทำข่าวโดย นายบัญชา สายสุริยะ งานประชาสัมพันธ์ Post Views: 100 ชอบช่วยแชร์ให้หน่อยนะ Continue Reading Previous 1 วัน 1 ความดี วท.พะเยาขอชื่นชมคนดี วันจันทร์ ที่ 6 พ.ย.66 วิทยาลัยเทคนิคพะเยา ขอชื่นชมคนดี 2 นร. ปวช.2 แผนกอาหารและโภชนาการ น.ส. วิจิตตา สระแก้ว เก็บเงินได้จำนวนหนึ่งมีจิตใจดีนำส่งงานประชาสัมพันธ์ วท.พะเยา ให้ตามหาเจ้าของต่อไปNext วันที่ 29/11/66 👏👏👏วิทยาลัยเทคนิคพะเยาขอชื่นชมคนดี หนึ่งวันหนึ่งความดี สำนักงานที่ดินจังหวัดพะเยา ขอชื่นชม นางสาวฐิตาภรณ์ ณ น่าน More Stories หนึ่งวันหนึ่งความดี 🏵🏵👑🏆 วท.พะเยาขอชื่นชมคนดีและซื่อสัตย์ “ทำดีเทห์ได้ ไม่ต้องอาย” วันศุกร์ ที่ 21/06/67 👍 นายพีรนัฐ มหาวงค์ 1 เดือน ago หนึ่งวันหนึ่งความดี แนะนำ 🏵🏵👑🏆 วท.พะเยาขอชื่นชมคนดีและซื่อสัตย์ “ทำดีเทห์ได้ ไม่ต้องอาย” วันศุกร์ ที่ 21/06/67 👍 นายณัชพงศ์ เผ่าจอม 1 เดือน ago หนึ่งวันหนึ่งความดี 🏵🏵👑🏆 วท.พะเยาขอชื่นชมคนดีและซื่อสัตย์ “ทำดีเทห์ได้ ไม่ต้องอาย” วันพุธ ที่ 19/06/67 👍 นส. พิชญา ศรีสุนนท์ 1 เดือน ago