จดหมายข่าว วิทยาลัยขอแสดงความยินดี จดหมายข่าว_วท.พะเยา 26/เม.ย./66 พิธีสระเกล้าดำหัวผู้อำนวยการสถาบันการศึกษา ภาคเหนือ 2 และคณะผู้บริหาร เนื่องในเทศกาลสงกรานต์(ปีใหม่เมือง)ณ สถาบันการอาชีวศึกษาภาคเหนือ2 1 ปี ago Post Views: 93 ชอบช่วยแชร์ให้หน่อยนะ Tags: รดน้ำดำหัว Continue Reading Previous วิทยาลัยเทคนิคพะเยายินดีต้อนรับ ในโอกาาสได้รับการบรรจุแต่งตั้งให้ดำรงตำแหน่งครูผู้ช่วย ณ วิทยาลัยเทคนิคพะเยาด้วยความยินดียิ่งNext จดหมายข่าว วันอังคารที่ 2 พ.ค. 2566 ภาพบรรยากาศการโครงการอบรมเชิงปฏิบัติการ เรื่องระเบียบงานสารบรรณและการบริหารจัดการงานเอกสาร เวลา 8.30-16.00น. ณ.ห้องประชุมอนุสรณ์44 ปี โดยมีคุณสุธีรา หางนาค เป็นวิทยากรโดยมีนายสุชาติ มหายศผู้อำนวยการวิทยาลัยเทคนิคพะเยาและรองฝ่ายคอยให้การต้อนรับอย่างอบอุ่น ( คลิ๊กที่รูปหลักเพื่อดูรูปทั้งหมด ) More Stories วิทยาลัยขอแสดงความยินดี แนะนำ 🏵🏵👑🏆 2 กรกฏาคม 67 วท.พะเยาเข้าร่วมการประเมินศูนย์บ่มเพาะผู้ประกอบการอาชีวศึกษาของสถานศึกษาในสังกัดอาชีวศึกษาจังหวัดพะเยา ณ วิทยาลัยเทคนิคดอกคำใต้ 3 สัปดาห์ ago วิทยาลัยขอแสดงความยินดี แนะนำ 🏵🏵👑🏆 ขอแสดงความยินดี กับ นายณัฐพล ฟูมะเฟือง นักเรียน ระดับ ปวช.2 ในโอกาสที่เข้ารับเหรียญลูกเสือบำเพ็ญประโยชน์ ประจำปี 2566 จาก นายรัฐพล นราดิศร ผู้ว่าราชการจังหวัดพะเยา 3 สัปดาห์ ago วิทยาลัยขอแสดงความยินดี แนะนำ 🏵🏵👑🏆 1 กรกฎาคม 2567 วท.พะเยาร่วมแสดงความยินดีกับ นายสุวัจน์ ห้อธิวงศ์ ครูชำนาญการพิเศษ ในโอกาสได้รับการแต่งตั้งให้ดำรงตำแหน่ง ผู้อำนวยการสำนักพัฒนายุทธศาสตร์ และความร่วมมืออาชีวศึกษา สถาบันการอาชีวศึกษาภาคเหนือ 2 3 สัปดาห์ ago