ข่าวประชาสัมพันธ์ วิทยาลัยขอแสดงความยินดี วันจันทร์ที่ 10กรกฎาคม2566 วิทยาลัยเทคนิคพะเยาร่วมแสดงความยินดีกับคณะครูนักเรียนที่ไปได้รับรางวัลประเมินศูนย์บ่มเพาะผู้ประกอบการและการประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประจำปี2566 1 ปี ago คลิ๊กดูภาพเพิ่มเติม Post Views: 176 ชอบช่วยแชร์ให้หน่อยนะ Continue Reading Previous หนึ่งวันหนึ่งความดี วันที่ ๑๐/กรกฏาคม/๖๖Next วันอังคารที่ 11 กรกฎาคม 2566 วท.พะเยาเข้าร่วมพิธีวางพวงมาลาถวายราชสักการะวันสมเด็จพระนารายณ์มหาราช ณ ศาลาประชาคมจังหวัดพะเยา More Stories ข่าวประชาสัมพันธ์ แนะนำ 🏵🏵26 กรกฎาคม 2567 กิจกรรมเฉลิมพระเกียรติ เนื่องในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 72 พรรษา พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว 28 กรกฎาคม 2567 ณ ลานอเนกประสงค์ วิทยาลัยเทคนิคพะเยา 2 ชั่วโมง ago ข่าวประชาสัมพันธ์ แนะนำ 🏵🏵16 กรกฎาคม 2567 พิธีหล่อเทียนพรรษา เนื่องในเทศกาลเข้าพรรษา ประจำปี 2567 ณ ลานอเนกประสงค์ วิทยาลัยเทคนิคพะเยา 1 สัปดาห์ ago วิทยาลัยขอแสดงความยินดี แนะนำ 🏵🏵👑🏆 2 กรกฏาคม 67 วท.พะเยาเข้าร่วมการประเมินศูนย์บ่มเพาะผู้ประกอบการอาชีวศึกษาของสถานศึกษาในสังกัดอาชีวศึกษาจังหวัดพะเยา ณ วิทยาลัยเทคนิคดอกคำใต้ 3 สัปดาห์ ago