ข่าวประชาสัมพันธ์ วันพุธที่ 9 สิงหาคม 2566 วิทยาลัยเทคนิคพะเยาเป็นเจ้าภาพการประเมินศูนย์บ่มเพาะผู้กอบการอาชีวศึกษาระดับภาคเหนือ2 ในวันที่ 2 ของการประเมินรอบปีการศึกษา2565 12 เดือน ago การประเมินศูนย์บ่มเพาะผู้ประกอบการอาชีวศึกษา(รอบปีการศึกษา2565 )ระดับภาคภาคเหนือกลุ่มที่ 2 (พะเยา,แพร่,น่าน,เชียงราย) ในวันที่ 2 ของการประเมิน เป็นพิธีเปิดและการนำเสนอผลการดำเนินธุรกิจ ของวิทยาลัยตัวแทน โดยมีวิทยาลัยเทคนิคพะเยาเป็นเจ้าภาพจัดงาน คลิ๊กดูรูปภาพบรรยากาศทั้งหมด Post Views: 203 ชอบช่วยแชร์ให้หน่อยนะ Continue Reading Previous วันอังคารที่ 8 สิงหาคม 2566 วิทยาลัยเทคนิคพะเยาเป็นเจ้าภาพจัดการประเมินศูนย์บ่มเพาะผู้ประกอบการอาชีวศึกษาระดับภาคเหนือ2Next วันพฤหัสบดีที่ 10 สิงหาคม 2566 วิทยาลัยเทคนิคพะเยาเป็นเจ้าภาพการประเมินศูนย์บ่มเพาะผู้กอบการอาชีวศึกษาระดับภาคเหนือ2 ในวันที่ 3 ของการประเมินรอบปีการศึกษา2565 More Stories ข่าวประชาสัมพันธ์ แนะนำ 🏵🏵26 กรกฎาคม 2567 กิจกรรมเฉลิมพระเกียรติ เนื่องในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 72 พรรษา พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว 28 กรกฎาคม 2567 ณ ลานอเนกประสงค์ วิทยาลัยเทคนิคพะเยา 1 ชั่วโมง ago ข่าวประชาสัมพันธ์ แนะนำ 🏵🏵16 กรกฎาคม 2567 พิธีหล่อเทียนพรรษา เนื่องในเทศกาลเข้าพรรษา ประจำปี 2567 ณ ลานอเนกประสงค์ วิทยาลัยเทคนิคพะเยา 1 สัปดาห์ ago ข่าวประชาสัมพันธ์ แนะนำ 🙏🏻🙏🏻โครงการปฐมนิเทศและพิธีไหว้ครู นศ.ระดับปริญญาตรีสายเทคโนโลยีและสายปฏิบัติการสถาบันการอาชีวศึกษาภาคเหนือ2ประจำปีการศึกษา 2567 1 เดือน ago