ข่าวประชาสัมพันธ์ วันอังคารที่ 8 สิงหาคม 2566 วิทยาลัยเทคนิคพะเยาเป็นเจ้าภาพจัดการประเมินศูนย์บ่มเพาะผู้ประกอบการอาชีวศึกษาระดับภาคเหนือ2 12 เดือน ago เวลา 13.00 น. ลงทะเบียนแต่ละวิทยาลัยทำการตกแต่งบูธนิทรรศการเวลา 16.00 น.ประชุมหัวหน้าศูนย์บ่มเพาะและครูที่ปรึกษา จำนวน 21 ทีมจับฉลากการนำเสนอ/สัมภาษณ์โดยมีท่านธีรศักดิ์ อรุณวัชรพันธ์ เป็นประธานในพิธี คลิ๊กดูรูปภาพเพิ่มเติม Post Views: 143 ชอบช่วยแชร์ให้หน่อยนะ Continue Reading Previous วันจันทร์ที่ 7 สิงหาคม 2566 วท.พะเยาได้ลงนามบันทึกข้อตกลง( MOU ) ความร่วมมือทางวิชาการกับสถานประกอบการจำนวน 8 แห่ง โดยมีนายสุชาติ มหายศผู้อำนวยการเป็นประธานในพีธีNext วันพุธที่ 9 สิงหาคม 2566 วิทยาลัยเทคนิคพะเยาเป็นเจ้าภาพการประเมินศูนย์บ่มเพาะผู้กอบการอาชีวศึกษาระดับภาคเหนือ2 ในวันที่ 2 ของการประเมินรอบปีการศึกษา2565 More Stories ข่าวประชาสัมพันธ์ แนะนำ 🏵🏵26 กรกฎาคม 2567 กิจกรรมเฉลิมพระเกียรติ เนื่องในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 72 พรรษา พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว 28 กรกฎาคม 2567 ณ ลานอเนกประสงค์ วิทยาลัยเทคนิคพะเยา 1 ชั่วโมง ago ข่าวประชาสัมพันธ์ แนะนำ 🏵🏵16 กรกฎาคม 2567 พิธีหล่อเทียนพรรษา เนื่องในเทศกาลเข้าพรรษา ประจำปี 2567 ณ ลานอเนกประสงค์ วิทยาลัยเทคนิคพะเยา 1 สัปดาห์ ago ข่าวประชาสัมพันธ์ แนะนำ 🙏🏻🙏🏻โครงการปฐมนิเทศและพิธีไหว้ครู นศ.ระดับปริญญาตรีสายเทคโนโลยีและสายปฏิบัติการสถาบันการอาชีวศึกษาภาคเหนือ2ประจำปีการศึกษา 2567 1 เดือน ago