ข่าวประชาสัมพันธ์ วิทยาลัยเทคนิคพะเยาขอแสดงความยินดีและต้อนรับ ครูผู้ช่วยเนื่องในโอกาสมาบรรจุ ณ วิทยาลัยเทคนิคพะเยา วันที่ 17 กรกฎาคม 2566 1 ปี ago Post Views: 265 ชอบช่วยแชร์ให้หน่อยนะ Continue Reading Previous ข่าวประชาสัมพันธ์ วันอังคารที่ 18 กรกฎาคม 2566 เวลา 8.00-16.00น. วท.พะเยา จัดการเลือกตั้งนายกองค์การวิชาชีพในอนาคตซึ่งเป็นโครงการส่งเสริมประชาธิปไตรNext ๑ วัน ๑ ความดี วันพฤหัสบดีที่ ๑๓ กรกฎาคม ๒๕๖๖ More Stories ข่าวประชาสัมพันธ์ แนะนำ 🏵🏵26 กรกฎาคม 2567 กิจกรรมเฉลิมพระเกียรติ เนื่องในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 72 พรรษา พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว 28 กรกฎาคม 2567 ณ ลานอเนกประสงค์ วิทยาลัยเทคนิคพะเยา 18 ชั่วโมง ago ข่าวประชาสัมพันธ์ แนะนำ 🏵🏵16 กรกฎาคม 2567 พิธีหล่อเทียนพรรษา เนื่องในเทศกาลเข้าพรรษา ประจำปี 2567 ณ ลานอเนกประสงค์ วิทยาลัยเทคนิคพะเยา 2 สัปดาห์ ago ข่าวประชาสัมพันธ์ แนะนำ 🙏🏻🙏🏻โครงการปฐมนิเทศและพิธีไหว้ครู นศ.ระดับปริญญาตรีสายเทคโนโลยีและสายปฏิบัติการสถาบันการอาชีวศึกษาภาคเหนือ2ประจำปีการศึกษา 2567 1 เดือน ago