ข่าวประชาสัมพันธ์ วิทยาลัยขอแสดงความยินดี วิทยาลัยเทคนิคพะเยาขอแสดงความยินดีกับคณะครูที่สอบบรรจุได้รับราชการครูผู้ช่วยรอบภายใน(สอศ.)ปี66 1 ปี ago Post Views: 165 ชอบช่วยแชร์ให้หน่อยนะ Tags: สอบบรรจุครูผู้ช่วย Continue Reading Previous อาชีวะช่วยประชาชนสงกรานต์ขับขี่ปลอดภัยปี 66Next ประกาศวิทยาลัยสรรหาบุคคลเพื่อจ้างเป็นลูกจ้างชั่วคราวตำแหน่งเจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ 1 อัตรา More Stories ข่าวประชาสัมพันธ์ แนะนำ 🏵🏵26 กรกฎาคม 2567 กิจกรรมเฉลิมพระเกียรติ เนื่องในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 72 พรรษา พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว 28 กรกฎาคม 2567 ณ ลานอเนกประสงค์ วิทยาลัยเทคนิคพะเยา 15 ชั่วโมง ago ข่าวประชาสัมพันธ์ แนะนำ 🏵🏵16 กรกฎาคม 2567 พิธีหล่อเทียนพรรษา เนื่องในเทศกาลเข้าพรรษา ประจำปี 2567 ณ ลานอเนกประสงค์ วิทยาลัยเทคนิคพะเยา 2 สัปดาห์ ago วิทยาลัยขอแสดงความยินดี แนะนำ 🏵🏵👑🏆 2 กรกฏาคม 67 วท.พะเยาเข้าร่วมการประเมินศูนย์บ่มเพาะผู้ประกอบการอาชีวศึกษาของสถานศึกษาในสังกัดอาชีวศึกษาจังหวัดพะเยา ณ วิทยาลัยเทคนิคดอกคำใต้ 3 สัปดาห์ ago