ข่าวประชาสัมพันธ์ หนึ่งวันหนึ่งความดี หนึ่งวันหนึ่งความดี วันที่ ๑๐/กรกฏาคม/๖๖ 1 ปี ago “๑ วัน ๑ ความดี “ (๑๐ กรกฎาคม ๒๕๖๖) ขอชื่นชม นายรฐนนท์ สุวลัย และ นายเอกภพ แก้วจุมพลนักศึกษาแผนกเทคโนโลยีสารสนเทศ ชั้ว ปวช .๒ เก็บเงินได้จำนวนหนึ่ง บริเวณหลังห้อง 925 ตึกคอมพิวเตอร์นำส่งคืนเพื่อตามหาเจ้าของ หากเป็นของท่านใดสามารถติดต่อรับคืนได้ที่ห้องประชาสัมพันธ์ Post Views: 106 ชอบช่วยแชร์ให้หน่อยนะ Continue Reading Previous วิทยาลัยเทคนิคพะเยาขอร่วมแสดงความยินดีNext วันจันทร์ที่ 10กรกฎาคม2566 วิทยาลัยเทคนิคพะเยาร่วมแสดงความยินดีกับคณะครูนักเรียนที่ไปได้รับรางวัลประเมินศูนย์บ่มเพาะผู้ประกอบการและการประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประจำปี2566 More Stories ข่าวประชาสัมพันธ์ แนะนำ 🏵🏵26 กรกฎาคม 2567 กิจกรรมเฉลิมพระเกียรติ เนื่องในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 72 พรรษา พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว 28 กรกฎาคม 2567 ณ ลานอเนกประสงค์ วิทยาลัยเทคนิคพะเยา 20 ชั่วโมง ago ข่าวประชาสัมพันธ์ แนะนำ 🏵🏵16 กรกฎาคม 2567 พิธีหล่อเทียนพรรษา เนื่องในเทศกาลเข้าพรรษา ประจำปี 2567 ณ ลานอเนกประสงค์ วิทยาลัยเทคนิคพะเยา 2 สัปดาห์ ago หนึ่งวันหนึ่งความดี 🏵🏵👑🏆 วท.พะเยาขอชื่นชมคนดีและซื่อสัตย์ “ทำดีเทห์ได้ ไม่ต้องอาย” วันศุกร์ ที่ 21/06/67 👍 นายพีรนัฐ มหาวงค์ 1 เดือน ago