ข่าวประชาสัมพันธ์ วิทยาลัยขอแสดงความยินดี แผนกอาหารและโภชนาการ วท.พะเยาเข้าร่วมประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ระดับภาค ภาคเหนือ ได้รับรางวัลระดับเหรียญทอง ณ วิทยาลัยเทคนิคพิษณุโลก โครงงานเรื่อง การศึกษาการผลิตไซรัปลิ้นจี่และการประยุกต์ใช้เป็นเม็ดบีดส์ไฮโดรเจล ครูผู้ควบคุม ครูปาวีณา หลีหมัด 1 ปี ago Post Views: 240 ชอบช่วยแชร์ให้หน่อยนะ Continue Reading Previous ประกาศวิทยาลัยเทคนิคพะเยา เรื่องการหยุดเรียนกรณีพิเศษ และเลื่อนการเรียนการสอน วันจันทร์ที่ 31 กรกฏาคม 2566 และชดเชยการเรียนในวันเสาร์ที่ 5 สิงหาคม 2566Next “๑ วัน ๑ ความดี “ (๒๑ กรกฎาคม ๒๕๖๖) More Stories ข่าวประชาสัมพันธ์ แนะนำ 🏵🏵26 กรกฎาคม 2567 กิจกรรมเฉลิมพระเกียรติ เนื่องในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 72 พรรษา พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว 28 กรกฎาคม 2567 ณ ลานอเนกประสงค์ วิทยาลัยเทคนิคพะเยา 2 ชั่วโมง ago ข่าวประชาสัมพันธ์ แนะนำ 🏵🏵16 กรกฎาคม 2567 พิธีหล่อเทียนพรรษา เนื่องในเทศกาลเข้าพรรษา ประจำปี 2567 ณ ลานอเนกประสงค์ วิทยาลัยเทคนิคพะเยา 1 สัปดาห์ ago วิทยาลัยขอแสดงความยินดี แนะนำ 🏵🏵👑🏆 2 กรกฏาคม 67 วท.พะเยาเข้าร่วมการประเมินศูนย์บ่มเพาะผู้ประกอบการอาชีวศึกษาของสถานศึกษาในสังกัดอาชีวศึกษาจังหวัดพะเยา ณ วิทยาลัยเทคนิคดอกคำใต้ 3 สัปดาห์ ago