ข่าวประชาสัมพันธ์ หนึ่งวันหนึ่งความดี ๑ วัน ๑ ความดี วันพฤหัสบดีที่ ๑๓ กรกฎาคม ๒๕๖๖ 1 ปี ago “๑ วัน ๑ ความดี “ (๑๓ กรกฎาคม ๒๕๖๖) ขอชื่นชม นายปาราเมศ หวังดี แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ ชั้น ปวส.2/2เก็บเงินได้จำนวนหนึ่ง บริเวณหน้าพระวิษณุกรรม นำส่งคืนเพื่อตามหาเจ้าของ หากเป็นของท่านใดสามารถติดต่อรับคืนได้ที่ห้องประชาสัมพันธ์ Post Views: 102 ชอบช่วยแชร์ให้หน่อยนะ Continue Reading Previous วิทยาลัยเทคนิคพะเยาขอแสดงความยินดีและต้อนรับ ครูผู้ช่วยเนื่องในโอกาสมาบรรจุ ณ วิทยาลัยเทคนิคพะเยา วันที่ 17 กรกฎาคม 2566Next 13 กรกฎาคม 2566 วันคล้ายวันประสูติ พระเจ้าวรวงศ์เธอ พระองค์เจ้าโสมสวลี กรมหมื่นสุทธนารีนาถ More Stories ข่าวประชาสัมพันธ์ แนะนำ 🏵🏵26 กรกฎาคม 2567 กิจกรรมเฉลิมพระเกียรติ เนื่องในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 72 พรรษา พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว 28 กรกฎาคม 2567 ณ ลานอเนกประสงค์ วิทยาลัยเทคนิคพะเยา 18 ชั่วโมง ago ข่าวประชาสัมพันธ์ แนะนำ 🏵🏵16 กรกฎาคม 2567 พิธีหล่อเทียนพรรษา เนื่องในเทศกาลเข้าพรรษา ประจำปี 2567 ณ ลานอเนกประสงค์ วิทยาลัยเทคนิคพะเยา 2 สัปดาห์ ago หนึ่งวันหนึ่งความดี 🏵🏵👑🏆 วท.พะเยาขอชื่นชมคนดีและซื่อสัตย์ “ทำดีเทห์ได้ ไม่ต้องอาย” วันศุกร์ ที่ 21/06/67 👍 นายพีรนัฐ มหาวงค์ 1 เดือน ago