ข่าวประชาสัมพันธ์ หนึ่งวันหนึ่งความดี “๑ วัน ๑ ความดี “ (๒๖ มิถุนายน ๒๕๖๖) 1 ปี ago “๑ วัน ๑ ความดี “ (๒๖ มิถุนายน ๒๕๖๖) ขอชื่นชม นางสาวภาวินี อินทนิล และนางสาวสุมิตตรา ใจยะนักเรียนชั้น ปว.ช.๑ แผนกการบัญชี เก็บเงินได้จำนวนหนึ่ง บริเวณอาคารแผนกวิชาสามัญ นำส่งคืนเพื่อตามหาเจ้าของ หากเป็นของท่านใดสามารถติดต่อรับคืนได้ที่ห้องประชาสัมพันธ์ Post Views: 99 ชอบช่วยแชร์ให้หน่อยนะ Continue Reading Previous วันจันทร์ที่ 26 มิถุนายน 2566 วันต่อต้านยาเสพติดโลกNext วันพฤหัสบดีที่ 29/06/66วท.พะเยาจัดการประชุมหารือครูที่ปรึกษา,ผู้ปกครองเรื่องการชำระเงินลงทะเบียนล่าช้าล่วงเลยเวลาที่กำหนด ณ ห้องประชุมสำนักงานอาชีวศึกษาตึกอำนวยการชั้น 3 More Stories ข่าวประชาสัมพันธ์ แนะนำ 🏵🏵26 กรกฎาคม 2567 กิจกรรมเฉลิมพระเกียรติ เนื่องในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 72 พรรษา พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว 28 กรกฎาคม 2567 ณ ลานอเนกประสงค์ วิทยาลัยเทคนิคพะเยา 12 ชั่วโมง ago ข่าวประชาสัมพันธ์ แนะนำ 🏵🏵16 กรกฎาคม 2567 พิธีหล่อเทียนพรรษา เนื่องในเทศกาลเข้าพรรษา ประจำปี 2567 ณ ลานอเนกประสงค์ วิทยาลัยเทคนิคพะเยา 2 สัปดาห์ ago หนึ่งวันหนึ่งความดี 🏵🏵👑🏆 วท.พะเยาขอชื่นชมคนดีและซื่อสัตย์ “ทำดีเทห์ได้ ไม่ต้องอาย” วันศุกร์ ที่ 21/06/67 👍 นายพีรนัฐ มหาวงค์ 1 เดือน ago