ข่าวประชาสัมพันธ์ หนึ่งวันหนึ่งความดี “๑ วัน ๑ ความดี “ (๒๗ กรกฎาคม ๒๕๖๖) 1 ปี ago “๑ วัน ๑ ความดี “ (๒๗ กรกฎาคม ๒๕๖๖) ขอชื่นชม นายเอกภพ แก้วจุมพล และ นายรฐนนท์ สุวลัย แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศฯ ชั้น ปวส.2เก็บกระเป๋าสตางค์ได้บริเวณอาคารแผนกคอมพิวเตอร์ธุรกิจ นำส่งคืนเพื่อตามหาเจ้าของ สามารถติดต่อรับคืนได้ที่ห้องประชาสัมพันธ์ Post Views: 100 ชอบช่วยแชร์ให้หน่อยนะ Continue Reading Previous จดหมายข่าววันพฤหัสบดีที่ 27/07/66 วิทยาลัยเทคนิคพะเยาจัดโครงการเฉลิมพระเกียรติเนื่องในวันเฉลิมพระชนมพรรษา ร.10 และโครงการพิธีถวายเทียนพรรษาประจำปี 2566Next วันศุกร์ที่ 28 กรกฏาคม 2566 วิทยาลัยเทคนิคพะเยา เข้าร่วมงานพิธีวันเฉลิมพระชนมพรรษาในหลวงรัชกาลที่ 10 ณ ศาลาประชาคม จังหวัดพะเยา More Stories ข่าวประชาสัมพันธ์ แนะนำ 🏵🏵26 กรกฎาคม 2567 กิจกรรมเฉลิมพระเกียรติ เนื่องในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 72 พรรษา พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว 28 กรกฎาคม 2567 ณ ลานอเนกประสงค์ วิทยาลัยเทคนิคพะเยา 5 ชั่วโมง ago ข่าวประชาสัมพันธ์ แนะนำ 🏵🏵16 กรกฎาคม 2567 พิธีหล่อเทียนพรรษา เนื่องในเทศกาลเข้าพรรษา ประจำปี 2567 ณ ลานอเนกประสงค์ วิทยาลัยเทคนิคพะเยา 1 สัปดาห์ ago หนึ่งวันหนึ่งความดี 🏵🏵👑🏆 วท.พะเยาขอชื่นชมคนดีและซื่อสัตย์ “ทำดีเทห์ได้ ไม่ต้องอาย” วันศุกร์ ที่ 21/06/67 👍 นายพีรนัฐ มหาวงค์ 1 เดือน ago