ข่าวประชาสัมพันธ์ หนึ่งวันหนึ่งความดี “๑ วัน ๑ ความดี “ (๓ สิงหาคม ๒๕๖๖) 12 เดือน ago “๑ วัน ๑ ความดี “ (๓ สิงหาคม ๒๕๖๖) ขอชื่นชม นายปภาวิน คิดอ่าน และ นายวัชรพล อิ่นแก้ว แผนกวิชาช่างไฟฟ้าชั้น ปวช.2 เก็บเงินได้จำนวนหนึ่ง บริเวณโรงจอดรถนำส่งคืนเพื่อตามหาเจ้าของ หากเป็นของท่านใดสามารถติดต่อรับคืนได้ที่ห้องประชาสัมพันธ์ Post Views: 139 ชอบช่วยแชร์ให้หน่อยนะ Continue Reading Previous วันศุกร์ที่ 28 กรกฏาคม 2566 วิทยาลัยเทคนิคพะเยา เข้าร่วมงานพิธีวันเฉลิมพระชนมพรรษาในหลวงรัชกาลที่ 10 ณ ศาลาประชาคม จังหวัดพะเยาNext จดหมายข่าว วันอาทิตย์ที่ 6สิงหาคม 2566 วท.พะเยาฝึกซ้อมย่อยพิธีมอบปริญญาบัตรบัณฑิตผู้สำเร็จการศึกษาประจำปีการศึกษา 2565 ณ สถาบันอาชีวศึกษาภาคเหนือ 2 จังหวัดพะเยา More Stories ข่าวประชาสัมพันธ์ แนะนำ 🏵🏵26 กรกฎาคม 2567 กิจกรรมเฉลิมพระเกียรติ เนื่องในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 72 พรรษา พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว 28 กรกฎาคม 2567 ณ ลานอเนกประสงค์ วิทยาลัยเทคนิคพะเยา 1 ชั่วโมง ago ข่าวประชาสัมพันธ์ แนะนำ 🏵🏵16 กรกฎาคม 2567 พิธีหล่อเทียนพรรษา เนื่องในเทศกาลเข้าพรรษา ประจำปี 2567 ณ ลานอเนกประสงค์ วิทยาลัยเทคนิคพะเยา 1 สัปดาห์ ago หนึ่งวันหนึ่งความดี 🏵🏵👑🏆 วท.พะเยาขอชื่นชมคนดีและซื่อสัตย์ “ทำดีเทห์ได้ ไม่ต้องอาย” วันศุกร์ ที่ 21/06/67 👍 นายพีรนัฐ มหาวงค์ 1 เดือน ago