จดหมายข่าว วิทยาลัยขอแสดงความยินดี 📩📬 จดหมายข่าว วท.พะเยา ฉบับที่1 ประจำเดือนพฤษภาคม วันที่ 01/05/67 วท.พะเยายินดีต้อนรับครูขวัญดารินทร์ จิตหาญ ในโอกาสย้ายมาดำรงตำแหน่งครูชำนาญการพิเศษ แผนกคอมพิวเตอร์ฯ ณ วิทยาลัยเทคนิคพะเยา จังหวัดพะเยา ในวันที่ 1 พฤษภาคม 2567 3 เดือน ago 📩📬 จดหมายข่าว วท.พะเ... อ่านเพิ่มเติม